Zafafan kujerun siyarwa a duk faɗin duniya.

model 2001 (1)

 

SAUQIN HADUWA
Kujerar ofis ta zo tare da duk kayan aiki & kayan aikin da ake bukata.Bi umarnin kujera tebur, za ku sami sauƙin saitawa, kuma kujerar kwamfuta ta ƙididdige lokacin taro a cikin kusan 15mins.

KARIN TA'AZIYYA
Kujerar tebur ta amfani da matashin soso mai girma, mafi sassauƙa, kujerar ofis tare da ƙirar tsakiyar baya, kayan ado na rectangular ba kawai azaman kayan ado ba, yana iya samar da Tallafin Lumbar mai kyau yana sa ku ji daɗi.

TABBAS KYAUTA
Duk na'urorin haɗi na ofishin kujera tebur tebur na tebur.Have sun ci gwajin BIFMA, wanda shine garanti don amincin ku.Kujerar raga na iya ɗaukar nauyin 250lbs.

AJE SARKI
Yana da kyau zaɓi don ƙara ɗaya daga cikin kujerar kwamfutar mu a ofishin ku ko sanya kujerar tebur a cikin gidanku / ɗakin ayyukanku.

ZANIN ERGONOMIC&SABON PATENT
Matashin kujerar ofis, madaidaicin hannu tare da ƙirar injiniyan jikin ɗan adam, bari jikin ku da kujerar ragar ku su dace, dacewa da amfani na dogon lokaci, da sabon tushe na ƙarfe suna ba ku ƙirƙira.

kujerar ofishin raga mara baya_00_副本


Lokacin aikawa: Agusta-30-2022